Property building in Best Western Northfields Ealing Hotel
Best Western

Hotel Best Western Northfields EalingBest Western Northfields Ealing Hotel

Điểm nổi bật của khách sạn

Best Western Northfields Ealing Hotel là lựa chọn 3 sao tại Luân Đôn, Vương quốc Anh. Tọa lạc tại 264 Northfield Avenue, London Ealing, khách sạn cách trung tâm khoảng 8,2 dặm và đã nhận được 3.967 đánh giá. Giá khởi điểm từ $109.

Tiện nghi nổi bật bao gồm nhà hàng, WiFi miễn phí, điều hòa, quầy bar và lễ tân 24 giờ. Các tiện ích bổ sung gồm phòng không hút thuốc, dễ tiếp cận bằng xe lăn, bếp nhỏ, thang máy, các tầng trên có thể tiếp cận bằng thang máy và đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí.

Là nơi dừng chân thiết thực và thân thiện cho khách du lịch, chỗ nghỉ này tại Luân Đôn kết hợp vị trí thuận tiện với những chi tiết chu đáo để giúp mọi chuyến đi được thoải mái.

Bedroom, Bed in Best Western Northfields Ealing Hotel
Bedroom, Bed in Best Western Northfields Ealing Hotel

Phòng

Xem 6 ảnh

1 Giường Cỡ King

Phòng Gia Đình, Giường King, Tiếp Cận Cho Người Khuyết Tật Vận Động

Xem 8 ảnh

2 Giường Đơn

Phòng Superior, 2 Giường Đơn, Bếp nhỏ

Bếp nhỏ

Wifi miễn phí

TV màn hình phẳng

Điều hòa

Xem 9 ảnh

1 Giường Cỡ King

Phòng Superior, Giường King, Tiếp Cận Cho Người Khuyết Tật Vận Động

TV màn hình phẳng

Điều hòa

Khám phá thêm

Nằm tại 264 Northfield Avenue ở khu Ealing của London, cách trung tâm thành phố khoảng 8,2 dặm, chỗ nghỉ này cung cấp một cơ sở thuận tiện để khám phá khu vực. Ẩm thực tại chỗ tập trung quanh Oofy's, phục vụ các món quốc tế trong các không gian phong phú, từ phù hợp cho gia đình đến truyền thống, hiện đại hoặc lãng mạn. Một quầy bar thư giãn đi kèm với dịch vụ ăn uống, trong khi những tiện nghi thiết thực như WiFi miễn phí và điều hòa không khí giúp trải nghiệm thoải mái.

Thanh toán không dùng tiền mặt; không chấp nhận tiền mặt. Các phương thức thanh toán được chấp nhận gồm Discover, Diners Club, Visa, Mastercard và Carte Blanche, giúp việc làm thủ tục trả phòng nhanh chóng và dễ dàng sau một ngày tham quan.

Property building in Best Western Northfields Ealing Hotel
Property building in Best Western Northfields Ealing Hotel

Trải nghiệm Tốt nhất

Lựa chọn phòng rất đa dạng, bao gồm các hạng Standard và Deluxe cũng như cấu hình Twin và King. Một số phòng có bếp nhỏ (kitchenette), với các ví dụ như Standard, Single; King Room; Deluxe, Single; Twin Room; và các loại Superior được trang bị để lưu trú linh hoạt.

Bedroom, Bed in Best Western Northfields Ealing Hotel
Bedroom, Bed in Best Western Northfields Ealing Hotel

Tiện ích

Nhà hàng

Wifi miễn phí

Dịch vụ phòng

Điều hòa

Quầy bar

Lễ tân 24 giờ

Phòng không hút thuốc

Có thể tiếp cận bằng xe lăn

Restaurant/places to eat in Best Western Northfields Ealing Hotel
Restaurant/places to eat in Best Western Northfields Ealing Hotel

Nhà hàng

RARA BAR & GRILL

Thân thiện với gia đình, Truyền thống, Hiện đại, Lãng mạn, Châu Á, Nướng BBQ

Food and drinks in Best Western Northfields Ealing Hotel
Restaurant/places to eat in Best Western Northfields Ealing Hotel

Vị trí

264 Northfield Avenue London Ealing, Ealing, W5 4UB, Vương quốc Anh

Đặt chỗ:

+1 (888) 389-8504

hoặc
Best Western Northfields Ealing Hotel